Đèn 200W Năng Lượng Mặt Trời JD-9200VN 3 Chế Độ Màu Tấm Pin Mono JIDI-VINA
1.190.000đ
1.800.000đ
(GIÁ SẼ TỐT HƠN KHI MUA SỐ LƯỢNG LỚN)
Vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn miễn phí: 09153 77770 - 0937 017 717
Công suất: 200W- 3 CHẾ ĐỘ MÀU ( TRẮNG, VÀNG , TRUNG TÍNH)
Đồng hồ hiển thị báo pin.
Bảng điều khiển năng lượng mặt trời: MONO (6V / 28W)
Bảng điều khiển năng lượng mặt trời: 430*350*20mm.
Pin: 3.2V / 24.000MAH
Đèn LED SMD: 336 chip led
Chất liệu: Nhôm đúc nguyên khối.
Chống nước: IP67
Cảm biến ánh sáng ( tối tự sáng - sáng tự tắt)
Điều khiển Remote từ xa : tắt/ mở -  hẹn giờ - tăng giảm độ sáng - thay đổi màu ánh sáng\
Thời gian sạc: 4-5H
Thời gian chiếu sáng: chiếu sáng bền vững 12 - 14 giờ
Diện tích chiếu sáng: 150m2
Kích thước cơ thể nhẹ: 285 * 255 * 50mm
Bảo hành 2 năm
  • Mã sản phẩm:JD-9200VN
  • Tình trạng:Còn Hàng
  • Thương hiệu: Jindian, JIDI-VINA
Sản phẩm khác
Đèn 300W Năng Lượng Mặt Trời Giá Rẻ Chống Nước Vỏ Nhôm Đúc
ĐÈN NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI 100W - Solar Light 100W
  • Công suất: 100W
  • Tấm Pin Monocrystalline 6V - Kích thước : 450 * 350 * 17mm
  • Pin Lithium ion Lifepo4 - 3.2V /15000MAH