Đèn 400W - Đèn Năng Lượng Mặt Trời 400W Đường Phố KF-2X67400C16
990.000đ
1.890.000đ
(GIÁ SẼ TỐT HƠN KHI MUA SỐ LƯỢNG LỚN)
Miễn phí vận chuyển
Vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn miễn phí: 09153 77770 - 0937 017 717
  • Đèn đường NLMT 400W Liền Thể
  • Tấm pin mặt trời lớn 6V/30W kích thước : 369 x 527mm
  • Công suất phát sáng : 400W
  • Số mắt Led:  456 Chip Led
  • Màu sắc ánh sáng : trắng sáng
  • Kích thước đèn:500mm * 215mm * 48mm
  • Tiêu chuẩn bảo vệ chống nước : IP65
  • Sử dụng PIN Lithium Li-ion 3,2V/35000mAh
  • Thời gian sạc : 6 - 8h, Đã bao gồm giá đỡ.
  • Bảo hành 2 năm
  • Mã sản phẩm:KF-2X67400C16
  • Tình trạng:Còn Hàng
  • Thương hiệu: KUNGFU SOLAR
Sản phẩm khác
Đèn 300W Năng Lượng Mặt Trời Giá Rẻ Chống Nước Vỏ Nhôm Đúc
ĐÈN NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI 100W - Solar Light 100W
  • Công suất: 100W
  • Tấm Pin Monocrystalline 6V - Kích thước : 450 * 350 * 17mm
  • Pin Lithium ion Lifepo4 - 3.2V /15000MAH