INVERTER SUOER STA-3000A Máy Kích Điện Chuyển Dòng Điện Thành 220V Sin Mô Phỏng Có Màn Hình [Chính Hãng]
2.545.000đ
3.750.000đ
(GIÁ SẼ TỐT HƠN KHI MUA SỐ LƯỢNG LỚN)
STA-3000A (version 22) (12V) (có màn hình hiển thị) English-Sol A
- Đầu ra:
+Điện áp đầu ra: AC 230V
+Công suất định mức: 2000W
+Công suất cực đại: 3000W
+Tính thường xuyên: 50Hz
+USB: DC 5V 1A
- Đầu vào:
+Không có tải trọng hiện tại: <1A
+Điện áp làm việc: DC 12V
+Dải điện áp: 21-30V
+Điện áp báo động: 10.5V
+Bảo vệ điện áp thấp: 10V
+Bảo vệ quá áp: 16V
+Hiệu quả: 70%~80%
Kích thước: 360*180*90mm
- Mã sản phẩm:STA-3000A (version 22) (12V) (with display) English-Sol A
- Tình trạng:Còn Hàng
Đèn Năng Lượng Mặt Trời
Đèn Pha
Đèn Đường
Đèn Đường Liền Thể
Đèn UFO
Đèn Ốp Trần
Đèn Công Trình, Dự Án
Đèn Bulb
Đèn Năng Lượng Mặt Trời Dùng Trong Nhà
Đèn Dùng Ngoài Trời
Đèn Độ Sáng Mạnh
Đèn Trụ Cổng
Đèn Năng Lượng Mặt Trời Sân Vườn Cao Cấp Chính Hãng
ĐÈN LED DÂY NĂNG LƯỢNG
Đèn cầm tay
Đèn năng lượng mặt trời giá rẻ
Khuyến mãi
ĐÈN LED - ĐÈN ĐIỆN 220V
Đèn Đường Led Hoàng Quốc Bảo, Chống Nước - Chiếu Sáng Đường Phố Bền Bỉ
Đèn Pha Led Ngoài Trời Siêu Sáng, Chống Nước Hoàng Quốc Bảo
Đèn Led Nhà Xưởng HighBay Hoàng Quốc Bảo - Độ Sáng Cao, Chiếu Sáng Mạnh, BH 3 Năm
ĐÈN TUÝP - MÁNG ĐÈN
Đèn led âm trần - Đèn Downlight
Đèn led sân pickleball, sân bóng đá, sân tennis, cầu lông
Quạt Năng Lượng Mặt Trời
INVERTER ĐIỆN DC - AC 220V