Đèn Pha Led 11SMD-300W - Đèn Pha Led 300W Mặt Kính Cường Lực, Chống Thấm IP66
890.000đ
1.500.000đ
(GIÁ SẼ TỐT HƠN KHI MUA SỐ LƯỢNG LỚN)
Vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn miễn phí: 09153 77770 - 0937 017 717
  • Đèn pha điện 300W - Tiết kiệm điện vượt trội
  • Sử dụng Chip Led Lumiled(Philips) SMD 2835
    Điện áp: AC85-265V
    Quang thông: 110-120lm/W
    Góc chiếu sáng của đèn: 120°
    Nhiệt độ màu: 6500K
    Cri: Ra>80
    Hệ số công suất PF>09 giúp tiết kiệm điện vượt trội.
    vỏ nhôm màu xám,
    Tuổi thọ: 50.000h
    Chống nước : IP66
    dây điện chiều dài : 15cm
    Kích thước đèn : 312,5*45,2*378,9mm.
    Kích thước đóng gói:41*26.5*34cm
    Quy cách đóng gói : 5 cái / 1 thùng
  • Bảo hành chính hãng 2 năm.
  • Mã sản phẩm:11SMD-300W
  • Tình trạng:Còn Hàng
Sản phẩm khác
Đèn pha điện 30W
Số lượng  5 cái  : 130.000đ
Số lượng 10 cái : 110.000đ
Số lượng  20 cái  : 100.000đ
Số lượng  50 cái : 85.000đ
Đèn pha điện 50W IP66 Lumiled SMD 2835, Quang thông 120lm/W
  • Đèn pha điện 50W
  • Điện áp: AC85-265V
  • Quang thông: 110-120lm/W
  • Góc chiếu sáng của đèn: 120°
  • Nhiệt độ màu: 6500K
  • Cri: Ra>80
  • Vỏ nhôm màu xám,
  • Tuổi thọ: 50.000h
  • Chống nước: IP66
  • Dây điện chiều dài : 15cm
  • Kích thước đèn : 170*31,8*187,9mm.
  • Kích thước đóng gói: 120*3.7*17.3cm.
  • Quy cách đóng gói : 20 cái / 1 thùng
  • Baor hành chính hãng 2 năm .
Đèn pha điện 100W
Số lượng  5 cái  : 345.000đ
Số lượng 10 cái : 325.000đ
Số lượng 20 cái : 305.000đ
Số lượng 50 cái : 290.000đ
Đèn pha điện 150W
Đèn pha điện 200W
Đèn LED 50W IP66 Ngoài Trời Cao Cấp Giá Tốt
Đèn Pha Led 100W IP66 Ánh Sáng Vàng 3000K, Bảo Hành 2 Năm
Đèn Pha Led 200W IP66 Ánh Sáng Vàng 3000K, Tiết Kiệm Điện
Đèn LED tàu cá ánh sáng lam lục 1000W
  • Kích thước sản phẩm: D210 / D230 / D260
  • Công suất: 1000W / 1200W / 1500W
  • Điện áp đầu vào: 100~277V/AC, 50/60Hz
  • Điện áp đầu ra: 330V
  • Chống sét lan truyền: 8KV
  • Chuẩn chống nước: IP67
  • Nguồn sáng: COB hiệu suất cao
  • Hệ số công suất (PF): ≥0.98
  • Chất liệu: Nhôm + kính cường lực + thép không gỉ
  • Quy cách đóng gói: 2 sản phẩm/thùng
  • Kích thước thùng: 57 × 28 × 19 cm
  • Bảo hành: 1 năm
Đèn Pha Led 100W - ĐÈN PHA CÔC/LY 100W IP66 Chip Led SMD Ánh Sáng Trắng